ราคา 1000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 34.48 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
เลขที่ห้อง 1906
โครงการ metropolis rajprasong | เมโทรโปลิส ราชประสงค์ | Metropolis Rajprasong condominium

Suchai Chirakitsakul
0982738200
2017-07-30 10:05:53.0
เลขที่ประกาศ: 201161
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ ** เท่าทุนตามจำนวนทีผ่อนไป The Politan Breeze สไตล์รีสอร์ท ริมแม่น้ำเจ้าพระยา 29 ตร.ม 1 ห้องนอน ตึก D ชั้น 6 ห้องมุนด้านนอก มองเห็นแม่น้ำและ สระน้ำ ขายดาวน์คอนโด The politan breeze ริมแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีม่วง mrt สถานีสะพานพระนั่งเกล้าเพียง0.4 กม. 1 ห้องนอน 29 ตร.ม ได้ 2 ระเบียง คือตรงห้องครัวและห้องนอน ห้องทิศเหนือ ห้องมุม สุดทางเดิน เป็นส่วนตัว และ ไม่มีคนเดินผ่านหน้าห้อง มีชุดครัว built in , มีแอร์ 2 เครื่อง ,ตกแต่งวอลล์เปเปอร์ บรรยากาศเสมือนรีสอร์ท เพียบพร้อมด้วยความสะดวกสบาย หัวเตียงหันไปทางทิศตะวันออกส่วนกลางถูกตกแต่งสวยงาม และผสมผสานกับธรรมชาติ มีทั้งสระว่ายน้ำระบบเกลือ สวนพันธุ์ไม้ และบ่อน้ำขนาดใหญ่ ในพื้นที่ส่วนกลางกว่า 3 ไร่ เป็นอาคารพักอาศัย สูง 7 ชั้น 4 อาคาร และ อาคารจอดรถที่จอดรถ ถึง 58% ราคาหน้าสัญญา 1,904,430 บาท ตรม. ละ ขายดาวน์ เท่าทุนตามจำนวนทีผ่อนไป + 60,000 บาท เหลือผ่อนดาวน์ 11 งวด 5,999 บาท และ 50,000 บาท 1 งวด เหลือยอดโอนกรรมสิทธิ์ 1,632,452 บาท – 60000 ณ วันโอน เพราะมีส่วนลดวันโอนคืน เจ้าของขายเอง โทร. 098-2738200 คุณชัย ** ค่าเปลี่ยนสัญญาตามตกลงกัน
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนราชปรารภ
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
1632.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
39 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
309 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ: